Dry konjac shinkafa Shirataki Rice | Ketoslim Mo
Bayanin Samfurin
Siffar iri ɗaya ce da shinkafar yau da kullun, amma ta fi amfani ga lafiya.shirataki shinkafayana da ƙarancin kalori da carbohydrates, don haka yana da kyau a cicanza abinciidan kuna ƙoƙarin rage kiba ko sarrafa sukari.Haɗa shi da shinkafar da kake yi a kullum yana da amfani.Shinkafar konjac busasshiyaan yi shi ne daga asalinshukar konjackuma yana da sinadarai masu tsabta da za a iya gano su, wanda hakan ya sa ya zama madadin shinkafa ta yau da kullun.
Bayanin abinci mai gina jiki
| Darajar da Aka Saba: | Kowace 200g(shinkafa busasshiya da aka dafa) |
| Makamashi: | 28.4kcal/119kJ |
| Jimlar Kitse: | 0g |
| Carbohydrate: | 6g |
| Zare | 0.6g |
| Protein | 0.6g |
| Sodium: | 0mg |
| Sunan samfurin: | Dry ShiratakiShinkafar Konjac |
| Bayani dalla-dalla: | 200g |
| Babban Sinadarin: | Ruwa,Garin Konjac |
| Yawan Kitse (%): | 5Kcal |
| Siffofi: | Babu Gluten/Ƙarancin furotin/Ƙarancin mai |
| Aiki: | rage kiba, rage sukari a jini, taliyar abinci |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Samar da kayayyaki ta tsayawa ɗaya (daga ƙira zuwa samarwa) 2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta 3. Sabis na ODM na OEM 4. Samfura kyauta 5. Mafi ƙarancin adadin oda |
Bayani game da Shinkafar Shirataki Konjac
Shirataki shinkafa(ko kumashinkafa busasshiya ta konjac) an yi shi ne dagashukar konjackuma yana dauke da kashi 97% na ruwa da kuma kashi 3% na zare.
Busasshen shinkafa yana zama mai laushi kuma yana da laushi kamar jelly bayan shan ruwa da jiƙa.
Shinkafar Konjac busasshiya abinci ne mai kyau don rage kiba da kuma rage sukari, domin kowace gram 100 na busasshen shinkafar konjac tana ɗauke da adadin kuzari 73KJ kawai da gram 4.3 na carbohydrates, kuma yawan kitse da sukari shine 0.
Tsarin shinkafar shirataki zai canza bayan daskarewa, don haka kada a daskare kayayyakin da aka yi da shinkafar shirataki! A adana a zafin ɗaki!
Umarnin Girki
(Yawan shinkafa da ruwa shine 1: 1.2)





