Shahararren abun ciye-ciye na Konjac (dandano mai yaji daga latiao) Gashin kayan lambu mai zafi | Ketoslim Mo
Waɗannan suna da kyau. Suna da ɗanɗanon abinci, wataƙila kamar dorinar ruwa ko squid, da kuma kayan ƙanshi masu kyau. Hakanan suna da ƙarancin kalori, kusan 20 a kowace fakiti, Akwati mai ƙananan jakunkuna 20, suna da sauƙin ɗauka, don haka abinci ne mai ƙarancin kalori don cike ku.
Muna da nau'ikan abinci guda 4 don wannan abincin:
Ɗanɗanon barkono mai tsami: 22g ga kowace ƙaramar jaka, 11kcal ga kowace jaka;
Abincin da ake ci a cikin tukunya mai zafi gram 22 ne ga kowace ƙaramar jaka, kuma kowace jaka 24Kcal ce kawai;
Ɗanɗanon sauerkraut: kowace ƙaramar jaka gram 22, kowace jaka 15Kcal kawai;
Ga waɗanda daga cikinku ba su taɓa cin waɗannan abubuwan ciye-ciye na konjac ba, ina ba ku shawarar ku gwada pickle marasa yaji da hotpot a karon farko, yayin da barkonon da aka dafa da kayan ciye-ciye masu yaji suna da yaji da kuma sanyaya rai.
Bayanin Samfura
| Sunan samfurin: | Abincin KONJAC - Ketoslim Mo |
| Nauyin taliya mai yawa: | 20g |
| Babban Sinadarin: | Ruwa, Garin Konjac, Barkono mai tsami (barkono), man rapeseed, sitaci, gishirin da za a iya ci, barkono, farin sukari, kayan ƙanshi, ruwan yisti, Ƙarin abinci (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), sinadarin da za a iya ci |
| Rayuwar shiryayye: | Watanni 9 |
| Siffofi: | gluten/mai/babu sukari/ƙaramin carbohydrate |
| Aiki: | rage kiba, rage sukari a jini, taliyar abinci |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Kasuwar kayayyaki ta tsayawa ɗaya 2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta 3. Ana samun OEM da ODM da OBM 4. Samfura kyauta 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin abinci mai gina jiki
| Makamashi: | 482kJ |
| furotin | 0g |
| Kitse: | 9.4g |
| Carbohydrate: | 5.2g |
| Zaren abinci mai gina jiki | 5.7g |
| Sodium: | 926mg |
Hakanan kuna iya so
Za ka iya tambaya
1. Menene abincin Konjac?
Konjac, tsohon Konjac wani nau'in tsiro ne na tsaunukan Alpine da ke tsiro a kusa da yankin Sichuan. Babban sinadarinsa shine konjac gluomannan wani sinadari ne mai inganci wanda ke narkewa cikin ruwa, sinadarin fiber na abinci yana taimakawa wajen kiyaye aikin hanji na yau da kullun na jikin ɗan adam, wani sinadari ne mai ƙarancin kuzari, wanda aka sani da sinadari na bakwai na jikin ɗan adam, abincin konjac wanda Konjac gluomannan ya samar yana da ƙarfi, laushi da ƙyalli, abinci ne mai kyau ga mutanen da ke son kyau!
2, bayanin samfurin gashin kayan lambu mai zafi a cikin tukunya?
Alamar: KETOSLIM MO
Ba na halitta ba;
Cikakken abun ciki: 22g ga kowace ƙaramar jaka, 23Kcal kawai ga kowace jaka;
Asalin Alamar: China
Ɗanɗano: ɗanɗanon tukunya mai zafi, ɗanɗanon barkono mai tsami, ɗanɗanon kabeji mai tsami, ɗanɗanon yaji
Girman marufi: 16 * 15cm
Ajiya: A adana a wuri mai sanyi da bushewa



