abincin konjac Ketoslim Mo sauerkraut dandanon abincin ganyayyaki 22g
Game da wannan abu:
Konjacabun ciye-ciye: Abincin konjac ɗinmu ana kiransa LaTiao a ƙasar Sin, siffar iri ɗaya ce da abincin WeiLong, kuma abincin konjac ɗinmu an yi shi ne daga tushen konjac, Duk abinci mai lafiya na halitta, cike dafiber na abinci, yanayin abincin ya yi kama da waɗannan konjac masu taunajelliessun saka shayin kumfa, amma wannan ya ɗan “ƙara daɗi”.
Madadin dandano: Akwai dandano guda huɗu da za ku iya zaɓa, sauerkraut mai yaji da ɗanɗanon barkono mai tsami, buɗe kunshin kuma za ku ji ƙamshin ƙanshin, ɗanɗano daban-daban suna ba ku jin daɗi daban-daban, idan za ku iya ɗaukar ɗanɗanon yaji, gwada wanda yake da yaji, idan kuna son ɗanɗanon tsami, gwadasauerkrautdandano.
Ya dace a kawo tare da shi: Kowane fakiti yana da nauyin 22g (20g don ɗanɗanon yaji), zaku iya jin daɗin abun ciye-ciye na konjac a gida, kuma idan kuna son rabawa tare da abokai ko ku fitar da shi tare da ku, kawai ku saka shi a aljihu, ku ji daɗin ɗanɗanon mai daɗi a kowane lokaci da ko'ina!
YADDA AKE AMFANI DA SHI/AIKI:
1. Buɗe kunshin.
2. A shirye don cin abinci.
Alamomin Samfuran
| Sunan samfurin: | Konjac abun ciye-ciye sauerkraut dandano |
| Nauyin taliya mai yawa: | 22g |
| Babban Sinadarin: | Ruwa, Garin Konjac, Barkono mai tsami (barkono), man rapeseed, sitaci, gishirin da za a iya ci, barkono, farin sukari, kayan ƙanshi, ruwan yisti, Ƙarin abinci (sodium glutamate, 5 '-taste nucleotide disodium, lactic acid, acetic acid, titanium dioxide, Sodium D-isoascorbate, Citric acid, sodium lactate), sinadarin da za a iya ci |
| Rayuwar shiryayye: | Watanni 9 |
| Aiki: | rage kiba, rage sukari a jini, taliyar abinci |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Kayayyaki masu tsayawa ɗaya a China 2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta 3. Ana samun OEM&ODM&OBM4. Samfura kyauta 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin abinci mai gina jiki
| Makamashi: | 295kJ |
| Sunadaran: | 1.1g |
| Kitse: | 3.2g |
| Carbohydrate: | 4.5g |
| Zaren abinci mai gina jiki | 7.2g |
| Sodium: | 1380mg |
Tambaya da Amsa
Menene abincin konjac?
Da farko, mutum zai iya tunanin cewa ana yin abun ciye-ciye ta amfani da squid ko dorinar ruwa. Amma a zahiri, ana yin abun ciye-ciye ta amfani da garin konjac. Ana shirya su daban-daban don sauƙin amfani, don haka zaka iya kawo su duk inda kake so. Kowace leda tana da kimanin 26kcal kawai, wanda yayi kyau sosai don abun ciye-ciye.
Menene abincin Weilong?
Weilong Foods wani kamfanin abinci ne na kayan ciye-ciye wanda ke samarwa da kuma ƙera taliya mai yaji, busasshen abincin teku, da sauran jerin abincin ciye-ciye.
Menene Weilong yake da daɗi?
Bayanin Janar na Weilong Delicious Global Holdings.
Ƙarin abubuwa da za a bincika
Kamfanin Ketoslim mo Co., Ltd. kamfani ne da ke kera abincin konjac tare da kayan aikin gwaji masu inganci da ƙarfin fasaha mai ƙarfi. Tare da nau'ikan kayayyaki masu yawa, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da ƙira mai kyau, ana amfani da samfuranmu sosai a masana'antar abinci da sauran masana'antu.
Fa'idodinmu:
• Kwarewar shekaru 10+ a fannin masana'antu;
• Yankin shuka mai murabba'i 6000+;
• Fitar da tan 5000+ a kowace shekara;
• Ma'aikata sama da 100;
• Ƙasashen da suka fi fitar da kayayyaki sama da 40.

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi





