Factory direct keto Konjac udon noodles | Ketoslim Mo
Inda za a sayi taliyar konjac
Ketoslim MoA matsayinmu na masu samar da sabis na abinci na mutum ɗaya, muna samar da mafi kyawun kayayyaki akan mafi kyawun farashi don gidan cin abinci, mashaya, babban kanti, kicin, wurin motsa jiki, shagon abinci mai sauƙi da ƙari.
Manufarmu ba wai kawai ita ce samar wa abokan cinikinmu da kayayyakin da muke buƙata bamafi kyawun samfuran jigilar kayaa mafi ƙarancin farashi, amma kuma don samar da kyakkyawan sabis na abokin ciniki ɗaya-da-ɗaya da jigilar kaya cikin sauri. Tunda mun kasance a masana'antar konjac sama da shekaru goma, muna da wasutaliyar konjac udon. Kasancewar muna cikin masana'antar konjac sama da shekaru goma, muna da kyakkyawar alaƙa da masu sayar da abinci, wuraren girki da ƙwararrun masu hidimar abinci a faɗin ƙasar. Muna fatan zama wurin da za mu iya samun duk buƙatunku na abinci mai yawa.
Konjac taliya gluten free jika konjac spaghetti noodles Konjac udon noodles
Bayanin Samfura
| Sunan samfurin: | taliyar konjac udon-Ketoslim Mo |
| Nauyin taliya mai yawa: | 270g |
| Babban Sinadarin: | Garin Konjac,Ruwa |
| Yawan Kitse (%): | 0 |
| Siffofi: | alkama/mai/babu sukari,ƙarancin carbohydrate/ |
| Aiki: | rage nauyi, rage sukari a jini,taliyar abinci |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Kasuwar kayayyaki ta tsayawa ɗaya2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta3. Ana samun OEM da ODM da OBM4. Samfura kyauta 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin abinci mai gina jiki
| Makamashi: | 4Kcal |
| Sukari: | 0g |
| Kitse: | 0 g |
| Carbohydrate: | 3.2g |
| Sodium: | 7 MG |
Darajar Abinci Mai Gina Jiki
Sauya Abincin Da Ya Dace -- Abincin Da Ya Dace Mai Lafiya
Taimakawa wajen rage nauyi
Ƙarancin kalori
Kyakkyawan tushen fiber na abinci
Zaren abinci mai narkewa
Rage yawan sinadarin cholesterol a jiki
Mai dacewa da Keto
Yawan sukari a jini (hypoglycemia)
Wasu ƙananan bayanai game da konjac
| Mataki na 1 | Tun daga lokacinkayayyakin konjaczai iya lalacewa da lalacewa ba tare da ajiyar ruwa ba, amfani da ruwan leya don adana abincin da ke cikin jakar (ba tare da ƙara abubuwan kiyayewa ba) yana kiyaye siffar abincin konjac, da kuma ɗanɗano mafi kyau. |
| Mataki na 2 | Abincin Konjac yana da wadataccen sinadarin fiber na abinci, amma ba zai iya samar da isasshen kuzari da furotin ba, don haka ku ciabincin konjaca lokaci guda, ku tuna ku daidaita wasu 'ya'yan itatuwa, kayan lambu da naman abinci, don haka ya fi dacewa da lafiya. |




