Konjac Milkshake OEM/ODM proviate lakabin丨Ketoslim Mo
Game da wannan abu
Milkshake mai gina jiki yana da kilojoules 144 a cikin adadin kuzari, kuma hamburger yana da kilojoules 800 a cikin adadin kuzari. Shan milkshake daidai yake da yin gudu na awa 1, yin iyo na awanni 2, da kuma yin gudu na kilomita 8. Akwai dandano da yawa da za ku iya zaɓa daga ciki.
YADDA AKE AMFANI DA SHI/AIKI:
Abin sha nan take, babu buƙatar jira. Yadda ake cin sa: A girgiza don ya daidaita foda, a zuba ruwan ɗumi, a girgiza sosai, a yi hidima sosai, za a iya cire kofi daga ruwan, a zuba ruwan zafi, burodin safe zai fi daɗi da gina jiki.
Alamomin Samfuran
| Sunan samfurin: | Konjac milkshake |
| Nauyin taliya mai yawa: | 100g |
| Babban Sinadarin: | Ruwa, Garin Konjac |
| Rayuwar shiryayye: | Watanni 12 |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Kayayyaki masu tsayawa ɗaya a China 2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta 3. Ana samun OEM&ODM&OBM4. Samfura kyauta 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin abinci mai gina jiki
| Makamashi: | 1436kJ |
| Sunadaran: | 54g |
| Kitse: | 0g |
| Carbohydrate: | 1.2g |
| Sodium: | 338g |




