low cal spaghetti konjac soba noodles | Ketoslim Mo
Kana cikin gaggawa? Da sauri, waɗannan na halitta ne,taliya mai ƙarancin kalorisuna shirye su ci! Ɗanɗanon su na tsaka-tsaki yana sa waɗannan taliyar su zama masu amfani, amma hanyar da muka fi so mu ci su ita ce mu dafa su a cikin miya da yankakken kayan lambu, ko mu soya su da kaza da kayan lambu. Karin bayani: Abincin oza 4 yana ba da kashi 15 cikin 100 na yawan sinadarin calcium da kuke ci kowace rana. Duk da cewa ba kamar kofi ɗaya na madara ba ne, har yanzu akwai abubuwa da yawa masu gina jiki da ba za ku samu a cikin kwano na taliya ba.
Sabuwar taliyar konjac ta 2021 ba ta da sinadarin acid da kuma sinadarin alkali. Taliya konjac ta soba
Bayanin Samfura
| Sunan samfurin: | taliyar konjac soba-Ketoslim Mo |
| Nauyin taliya mai yawa: | 270g |
| Babban Sinadarin: | Garin Konjac, Ruwa |
| Yawan Kitse (%): | 0 |
| Siffofi: | gluten/mai/babu sukari, ƙarancin carbohydrates/yawan zare |
| Aiki: | rage nauyi, rage sukari a jini,taliyar abinci |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Kasuwar kayayyaki ta tsayawa ɗaya2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta3. Ana samun OEM da ODM da OBM 4. Samfura kyauta 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin abinci mai gina jiki
| Makamashi: | 8Kcal |
| Sukari: | 0g |
| Kitse: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0.4g |
| Sodium: | 0 mg |
Darajar Abinci Mai Gina Jiki
Sauya Abincin Da Ya Dace -- Abincin Da Ya Dace Mai Lafiya




