Shinkafar Konjac busasshe mai launuka uku ta Keto | Shinkafar da ba ta da ƙamshi mai yawa | Ketoslim Mo
Game da abu
Ketoslim MoKeto's Tri-ColorShinkafar Konjac busasshiyasamfuri ne mai gina jiki da daɗi tare da ƙarancin glycemic index, wanda aka tsara musamman ga waɗanda ke bin abincin ketogenic. An yi shi da konjac, kayan lambu mai ƙarancin kalori, mai yawan fiber, muna ba ku madadin shinkafa ta gargajiya.
Ya zo da launuka uku masu haske, shunayya, kore da rawaya, yana wakiltar hatsi uku, yana ƙara iri-iri ga abincinku. Wannan mai launi iri-iri.shinkafar konjacBa wai kawai zai gamsar da ɗanɗanonka ba, har ma zai ƙara masa launi mai kyau ga abincin keto ɗinka.
Siffar
Manyan siffofi guda biyar na keto mai launuka ukushinkafar konjacsamfurin da ke ƙasa da glycemic index: +
1. Abincin gargajiya na kasar Sin mai sauƙin amfani
2. Zaɓi shuka tushen halitta
3. Shuka muhalli, babu takin zamani ko magungunan kashe kwari masu guba
4. Tantance kayan da hannu don tabbatar da ingancinsu
5. Kayayyakin takardar shaida
Fa'idodi
Manyan fa'idodi guda 4 na keto mai launuka uku na shinkafar konjac mai ƙarancin glycemic index samfurin:
1. Abinci mai gina jiki, ƙarancin kitse da kuma maye gurbin cikakken abinci
2. Ƙarancin Glycemic/ Ƙarancin Gi
3. Ya dace da masu ciwon suga
4. Zaɓin hatsi, cikakke kuma mai taunawa
Bayanin Samfura
| Sunan samfurin: | Shinkafar Konjac mai launuka uku |
| Babban Sinadarin: | Shinkafa, garin gero, garin masara, garin dankalin turawa mai shunayya, garin dankalin turawa mai zaki, garin dankalin turawa, garin buckwheat, garin oat, garin quinoa, garin sha'ir mai tsayi, garin furotin alkama, garin fiber na abinci, garin kankana mai ɗaci, garin cordyceps militaris, garin seleri, garin wake na Mung, garin yam, garin tushen kudzu, ruwan ganyen mulberry, garin wolfberry, garin flaxseed,foda na konjac, foda na poria, sitaci mai yawan amylose (mai jurewa), gishirin da za a iya ci |
| Siffofi: | Ƙaramin Gi/Ƙananan Mai/Ƙananan Carbohydrate/Ƙarancin Sodium |
| Aiki: | Rage Nauyi, Rage Sukari a Jini, Abincin da za a iya ci da ciwon suga |
| Takaddun shaida: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Cikakken nauyi: | wanda za a iya daidaita shi |
| Carbohydrate: | 75.2g |
| Abubuwan da ke cikin kitse: | 1.7g |
| Rayuwar Shiryayye: | Watanni 12 |
| Marufi: | Jaka, Akwati, Sachet, Fakiti Guda ɗaya, Fakitin Injin Tsafta |
| Sabis ɗinmu: | 1. Samar da kayayyaki ta tasha ɗaya |
| 2. Fiye da shekaru 10 na gwaninta | |
| 3. ODM na OEM yana samuwa | |
| 4. Samfura kyauta | |
| 5. Ƙananan MOQ |
Bayanin Abinci Mai Gina Jiki
| Bayanin Abinci Mai Gina Jiki | |
| Sadaka 2 a kowace akwati | |
| Girman yanka | Fakiti 1/2 (100g) |
| Adadin Kowanne hidima: | 356 |
| Kalori | |
| % Darajar Kullum | |
| Jimlar Kitse 1.7g | 3% |
| Kitse Mai Kitse 0g | 0% |
| Kitsen Trans 0g | |
| Jimlar Carbohydrate 75.2g | kashi 25% |
| Sunadaran 7.4g | 12% |
| Fiber na abinci 2.6g | 10% |
| Jimlar Sukari 0g | |
| A haɗa da 0g na ƙarin sukari | 0% |
| Sodium 42g | 2% |
| Ba wani muhimmin tushen kalori bane daga kitse, kitse mai cikakken kitse, kitsen trans, cholesterol, sukari, bitamin A, bitamin D, calcium da iron. | |
| *Kashi na Darajar Kullum ya dogara ne akan abincin da ke ɗauke da kalori 2,000. | |
Cikakken Hoto
Yanayi Masu Aiki
Masana'anta






